...:Fam [A7] ver.2:...
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  MuzikMuzik  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 chiến thuật sau tết Collapse_tcat
Demo.8forum.biz

Share|
Tiêuđề

5 chiến thuật sau tết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

__tj3__
An Ninh Fam
__tj3__

Nam
Điểm thưởng :

5 chiến thuật sau tết Left_bar_bleue5 / 1005 / 1005 chiến thuật sau tết Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: 5 chiến thuật sau tết 5 chiến thuật sau tết I_icon_calendarWed Feb 04, 2009 1:57 pm

5 chiến thuật sau tết Hoc3

Những teens biết cách học và biết cách "chơi" thường rất láu lỉnh sử dụng 5 chiến thuật này sau Tết này đấy!

Trước tết Teens nào cũng hăng say giải quyết hết các bài tập tết để xả láng nghỉ ngơi nhưng cũng có bạn để ra Tết mới làm. Sau một tuần nghỉ tết, tâm lí chung của học trò là “ngại”, ngại đi học, ngại làm bài…

Hãy tìm lại phong độ của mình teens nhé! Tết hết rồi, chúng mình hãy bắt tay vào học tập ngay từ bây giờ.

1. Vệ sinh sạch sẽ! Đầu tiên hãy làm “vệ sinh” góc học tập và giá sách của mình. Trước tết, sách bút bài vở làm xong có khi còn đang bày biện ngổn ngang trên mặt bàn. Hãy dành nửa ngày để làm sạch chiến trường teens nhé! Giá sách, bàn ghế nên được lau chùi cẩn thận và sắp xếp gọn gàng để tạo một môi trường học tập tốt, tinh thần sảng khoái trước khi ngồi vào bàn học.

2. Xem lại thời khóa biểu của tuần học này
, xem mình còn sót môn nào chưa làm bài, chuẩn bị bài. Chúng mình nên hoàn thành tất cả bài vở của cả tuần ngay trong ngày đầu tiên trước khi đến lớp nhé! Hơi khó đấy, nhưng nếu làm được thì vô cùng hiệu quả!

3. Lì xì đặc biệt năm mới! Nghỉ tết cũng nhiều năm rồi, chắc teens nào cũng biết: Sau tết là cơ hội ghi điểm cực kì “ngon”. Các thầy cô thường châm trước cho điểm rất dễ và coi đó là món quà lì xì đặc biệt năm mới. Hãy tranh thủ cơ hội này để giành lấy điểm 9, điểm 10 mà trong năm chúng mình phải “cày xới” sách vở, khó khăn lắm mới có được.

4. Lập kế hoạch! Lên kế hoạch vui chơi cho cuối tuần này và kế hoạch học tập cho tuần tới sẽ giúp các teens không cảm thấy chóng mặt.

5. Riêng đối với Teens 12 , đây là thời gian cực kì quan trọng, chạy nước rút để chuẩn bị cho 2 kì thi cực kì quan trọng là kì thi Tốt nghiệp và Đại học 2009 trước mắt Tháng 2, tháng 3 là thời điểm quyết định chọn trường của các sinh viên tương lai, các teens 12 chú ý tham khảo thông tin tuyển sinh!

Cấu trúc đề thi tốt nghiệp và đại học
Những đổi mới
Bỏ thi cao đẳng?
Tham khảo các năm trước
Không tăng chỉ tiêu tuyển sinh
Bạn thuộc đối tượng ưu tiên nào?

Ngay từ bây giờ teens 12 hãy định hướng chọn trường và luyện các đề thi đại học luôn đi nhé!

Hãy cảmơn bài viết của __tj3__ bằng cách bấm vào "" nhé!!!

pekondemina
[N]ew Baby
pekondemina

Nữ
Job/hobbies : Businesswoman/ shopping
Điểm thưởng :

5 chiến thuật sau tết Left_bar_bleue10 / 10010 / 1005 chiến thuật sau tết Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: 5 chiến thuật sau tết 5 chiến thuật sau tết I_icon_calendarWed Feb 04, 2009 5:53 pm

Cố lên nhé!!! 5 chiến thuật sau tết 481292 Teens 12. Hơi pị kăng đó!!! 5 chiến thuật sau tết 256893

Hãy cảmơn bài viết của pekondemina bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

5 chiến thuật sau tết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.