...:Fam [A7] ver.2:...
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  MuzikMuzik  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Góp ý cái nhé admin ... !!! Collapse_tcat
Demo.8forum.biz

Share|
Tiêuđề

Góp ý cái nhé admin ... !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

nhoc2205
[N]ew Baby
nhoc2205

Nam
Điểm thưởng :

Góp ý cái nhé admin ... !!! Left_bar_bleue5 / 1005 / 100Góp ý cái nhé admin ... !!! Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Góp ý cái nhé admin ... !!! Góp ý cái nhé admin ... !!! I_icon_calendarSat Sep 06, 2008 1:12 am

Trước tiên giới thiu nhé : mình tên ken nick trong diễn đàn là nhoc2205 bạn của noname.

Giờ góp ý nè ... sorry admin trước nha
1. diễn đàn uki rùi còn số thich hơp lắm
Vídụ : khi đăng nhập vào vẫn báo đăng kí gây khó chiu thiệt ah
2. chèn hình ảnh vào uki rùi nhanh thiệt nhưng muh không tự động resize cái img lại làm phá hok bét cái skin của diễn đàn --->>> không được đẹp cho lắm
3. Diễn đàn nì nghe nói mở cửa cho tất cả nhưng cí tên nghe hơi riêng tư xíu
ví dụ : banner của diễn đàn ngoài A7 ra không cho A khác vô sao ấy
4. Chúc admin ngày tôt lành nhóc bùn ngủ lém oỳ ... đi ngủ đây

Hãy cảmơn bài viết của nhoc2205 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Ặc-min
VIP CallBoy
Ặc-min

Nam
Điểm thưởng :

Góp ý cái nhé admin ... !!! Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Góp ý cái nhé admin ... !!! Right_bar_bleue

Năng Lượng
Năng Lượng:
Góp ý cái nhé admin ... !!! Left_bar_bleue100/100Góp ý cái nhé admin ... !!! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cái nhé admin ... !!! Góp ý cái nhé admin ... !!! I_icon_calendarSat Sep 06, 2008 1:07 pm

à vâng...tiếp nhận ...tj xin trả lời từng câu trong những điều bạn thắc mắc ná

1/" khi đăng nhập vào vẫn báo đăng kí gây khó chiu thiệt ah" lỗi này thì mình không bít để mình sẽ kiểm tra lại và kắc phcụ trong tời gian sớm nhất

2/ dạng forum của fam đang sử dụng có 1 ưu điểm là khi bạn xem 1 bài viết bằng hình ảnh...hình ảnh sẽ được lưu lại trong history của trình duyệt web vì thế lần truy cập sao vào ngay trang hình ảnh đó sẽ được load khá nhanh...nhưng ưu điểm thì fải kèm theo khuyết điểm chứ ^.^...khuyết điểm là ngay cái chỗ bạn nói đó nó ko tự động resize được...mình sẽ cố gắng hạn chế cái khuyết điểm nay bạn ná

3/về cái tiêu đề và nội dung fam " family [A7] " , chiện thật ra là như thế này lúc đầu tj định lập forum này chỉ dành cho lớp đúng ra là tj đặt tên là "12A7 THPT Mạc Đĩnh Chi" nhưng sau đó tj nghĩ...làm thế chán lém chỉ lớp mình mới được vào sao??với lại thật ra 1 lớp thì ko wá 10 thành viên tham gia forum đâu ?? vì thế tj cũng đang trong quá trình " hội nhập" ^.^...mở rộng forum ( à có khi tj gọi nó là fam cho thân mật ý mà ) tj cố gắng tạo 1 sân chơi , góc học tập dành cho mọi người , nhưng ko fải là mình thay đổi hoàn toàn vẫn giữ 1 khoảng không gian cho lớp mình như bạn thấy là "Không phận [A7]-MDC" là lớp mình đấy.....và mình mong muốn có thể sẽ thanh lập khu liên kết dành cho các lớp khác hoặc trường khác nữa.

mình sẽ mờ rộng fam với tiêu chí.." chia sẻ, học hỏi, hòa đồng, cùng chung tay xây dựng 1 cộng đồng teen tươi trẻ, vui tươi, và năng động" vì thế nội dung và tiêu đề fam sẽ được thay đổi dành trong thời gian sắp tới theo tiêu chí đó....

Chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp này.mình tặng bạn 5 điểm cống hiến vì những đóng góp trên của bạn.
thân,
Tj

Hãy cảmơn bài viết của Ặc-min bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://fama7.forumvi.com

Tiêuđề

Góp ý cái nhé admin ... !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.