...:Fam [A7] ver.2:...
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Chào mừng bạn đã đến với Fam [A7]- một forum hoạt động với tiêu chí chia sẻ kiến thức học tập và giải trí lành mạnh! Nếu bạn thích hãy tham gia với tụi mình nhá! Chúc bạn lun vui vẻ

-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  MuzikMuzik  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Cần giúp đỡ forumotion Collapse_tcat
Demo.8forum.biz

Share|
Tiêuđề

Cần giúp đỡ forumotion

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

anhdeptrai_0121
[N]ew Baby
anhdeptrai_0121

Nam
Tâm trạng : Cần giúp đỡ forumotion Yociexp30
Thú Cưng : Cần giúp đỡ forumotion Hamster
Điểm thưởng :

Cần giúp đỡ forumotion Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Cần giúp đỡ forumotion Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarThu May 21, 2009 3:58 pm

Chào admin mình là 1 member rất mê forumotion hiện nay mình đang làm 1 forum nhưng chưa đc hoàn thiện
Mình muốn hỏi bạn có thể share cho mình cái code pingbox ( chát với admin) của bạn . Code thì mình có rùi nhưng ko bík làm sao để nó tự động ẩn và hiện cả . nẾu có thể share đc5 mình xin cám ơn nhìu :D

Hãy cảmơn bài viết của anhdeptrai_0121 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Ặc-min
VIP CallBoy
Ặc-min

Nam
Điểm thưởng :

Cần giúp đỡ forumotion Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Cần giúp đỡ forumotion Right_bar_bleue

Năng Lượng
Năng Lượng:
Cần giúp đỡ forumotion Left_bar_bleue100/100Cần giúp đỡ forumotion Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarThu May 21, 2009 5:35 pm

"Tích hợp cái Yahoo! Messenger Pingbox vào forum":

Bước 1: phải đăng nhập vào email của bạn cái đã ( email - nick chat mà bạn hay online nhất nhá, để mọi người liên lạc trực tiếp với bạn mà) rồi sau đó đăng kí 1 cái acc pingbox, bạn vào http://vn.messenger.yahoo.com/pingbox rồi bấm vào "Tạo pingbox"
Bước 2: Tùy chỉnh cái pingbox sao cho hợp ý bạn, bạn có thể chọn màu, chọn tên hiển thị,chọn câu nói khi online hoặc offline,....
Bước 3 : lưu và lấy code.

Sau 3 bước trên bạn đã có code 1 cái pingbox rồi đó bạn có thể để vào đâu cũng được tùy ý, tùy thuộc vào trình độ và con mắt thẩm mĩ của từng admin thôi. Nhưng mình sẵn chia sẻ thì chia sẻ lun 1 cách để lên forum rất cool và khá hợp lý ( dành cho mấy admin khá rành về forumotion ná, tại chỉ hơi vắng tắt, chia sẻ code là chính à ^___^):
- bạn tạo 1 cái widgets và tùy chỉnh nó giống như cái bảng đăng nhập lơ lửng ấy.
- cho vào đó code HTML như sau

Code:
 <!--Phần -----------banner----------đăng------------kí-->
<div id="divAdLeft" style="left: 0pt; width: 100px; position: absolute; top: 231px;">

cho code HTML bạn lấy đc vào đây

</div>      <div id="divAdRight" style="left: 1149px; width: 0px; position: absolute; top: 231px;"></div>      <script src="http://www.freewebs.com/giotle/banner%20dang%20ki.js"></script>

chúc may mắn!

Hãy cảmơn bài viết của Ặc-min bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://fama7.forumvi.com

thaothie
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: xin nhờ giúp đỡ Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarTue Jun 16, 2009 11:13 pm

ban oi,cho minh hoi cai: lam the nao de go tieng viet trong day the?
voi lai,mih muon hoi ve cai chu ki cua 4r,lam sao ma ban lam dc cai kieu la copy rui send cho ban be the?
to moi lam 4r nen chua co nhiu kinh nghiem. mong nhanj dc su giup do cua ban
4r cua to la :

Hãy cảmơn bài viết của thaothie bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Ặc-min
VIP CallBoy
Ặc-min

Nam
Điểm thưởng :

Cần giúp đỡ forumotion Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Cần giúp đỡ forumotion Right_bar_bleue

Năng Lượng
Năng Lượng:
Cần giúp đỡ forumotion Left_bar_bleue100/100Cần giúp đỡ forumotion Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarWed Jun 17, 2009 1:03 pm

Cần giúp đỡ forumotion 112637 do mình gần thi nên ko có nhìu thời gian giúp đỡ bạn nhìu hơn!để giải đáp thắc mắc cho bạn 2 vấn đề trên thì bạn vào link này xem hướng dẫn cho chi tiết nhen!

http://www.chinhphuc.info/forum-f8/topic-t153.htm

Hãy cảmơn bài viết của Ặc-min bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://fama7.forumvi.com

thaothie
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarWed Jun 17, 2009 11:14 pm

hum trước mình ko thể gõ đc tiếng Việt trong 4r bạn nên chắc bạn ko hỉu ý mình nói j rùi. :(:(
ý mình là: làm sao mà làm đc cái chữ kí như của 4r bạn, tức là có cái dòng : copy rùi gửi cho bạn bè ý.
4r của mình là :
bạn vào xem rùi cho mình nhận xét nha

thaothie
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarFri Jun 19, 2009 9:55 am

sao mình ko ghi đc tên 4r của mình trong đây vây???
thử lại 1 lần nữa nào
hoặc

babyga
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Cho mình hỏi Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarSun Jul 05, 2009 7:57 pm

Admin cho minh` xin code dong khung ava + profile va` khung chu~ ki' dc ko

Hãy cảmơn bài viết của babyga bằng cách bấm vào "" nhé!!!

4ruma1.f
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Xin code Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendarFri Sep 11, 2009 4:55 pm

Có thể cho mình code của phần bài viết mới-thống kê-hướng dẫn của bạn không Admin, please! Mình cần gấp

Hãy cảmơn bài viết của 4ruma1.f bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần giúp đỡ forumotion Cần giúp đỡ forumotion I_icon_calendar

Hãy cảmơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

Cần giúp đỡ forumotion

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.